Yadda Ake Wuraren Lambun Waya Mai Wutar Lantarki Mai Amfani da Rana |Huajun

Fitilar farfajiyar hasken rana, tare da ceton kuzarinsu, abokantaka na muhalli, inganci da halaye masu aminci, sun zama sanannen kayan adon haske na bayyanar dare a tsakanin mutanen zamani.

1. Gabatar da abũbuwan amfãni daga cikin hasken rana lambu wired fitilu

Huajun Lighting Factoryya ƙware a cikin samarwa da haɓaka hasken wuta na waje don shekaru 17.Mu ne sosai m a samar da kuma masana'antu tsari nafitulun lambun hasken rana, fitilu kayan ado na tsakar gida, fitilun šaukuwa, Fitilar lasifikar Bluetooth, hasken titi fitulun rana, kuma Hasken Shuka.Na gaba, bari mu dauke ku ta hanyar fa'idar lambun hasken rana fitillu.

-Yana da mutunta muhali da rashin gurbatar yanayi

Samar da wutar lantarki na lambun hasken rana fitilu ne masu amfani da hasken rana, waɗanda ba sa buƙatar amfani da makamashi na gargajiya, ba su da gurɓata yanayi kuma suna da alaƙa da muhalli.A lokacin amfani, carbon dioxide da sauran abubuwa masu cutarwa ba za su haifar da su ba kuma ba za su yi mummunan tasiri ga muhalli ba.

-Kiyaye makamashi da rage fitar da hayaki

Fitilar da aka yi amfani da su a lambun hasken rana na iya amfani da hasken rana kai tsaye don yin haske, ba tare da buƙatar samun wutar lantarki daga kamfanonin samar da wutar lantarki ba, wanda zai iya ceton yawan amfani da wutar lantarki tare da samun nasarar ceton makamashi da rage fitar da iska.Tare da haɓakar birane da haɓaka masana'antu na duniya, hayaƙin carbon dioxide ya zama abin da ya fi mayar da hankali ga jama'a.Yin amfani da fitilun lambun hasken rana na iya rage fitar da iskar carbon dioxide, wanda ke da matukar muhimmanci ga kare muhalli da rage fitar da iskar Carbon.

- Tsawon rayuwa

Na'urorin hasken wutar lantarki masu amfani da hasken rana suna da tsawon rayuwa, wanda ke da alaƙa da kayan aiki da ƙirar da aka yi amfani da su.Gabaɗaya magana, hasken rana da fitilun LED suna da tsawon rayuwar sabis, wanda zai iya ɗaukar shekaru 5 zuwa 10 a ƙarƙashin amfani na yau da kullun.A lokaci guda, batura da ake amfani da su a cikin fitilun lambun hasken rana suma suna da rayuwa mai tsayi.

2. Matakai don yin wutar lantarki mai amfani da hasken rana

- Shirye-shiryen kayan aiki

① LED fitilu: Za'a iya zaɓar fitilun LED masu dacewa dangane da girman da haske na hasken lambun hasken rana da za a samar.

②Cable: Zaɓi kebul ɗin da ya dace da fitilun lambun hasken rana, tare da tsayin da zai iya haɗa duk abubuwan haɗin gwiwa.

③ Shell: Ana iya yin shi da kayan kamar gilashi da filastik don kare fitilun LED da da'irori.

④ Hasken rana da wuraren ajiyar makamashi: Zaɓin hasken rana mai dacewa da wuraren ajiyar makamashi don tabbatar da cewa ikon fitarwa na hasken rana zai iya biyan bukatun wutar lantarki na hasken wutar lantarki, kuma ɗakin ajiyar makamashi zai iya saduwa da bukatun amfani da hasken wutar lantarki da dare. .

⑤ Naúrar sarrafawa: ana amfani da su don saka idanu da fitarwa na hasken rana, samar da wutar lantarki don aikin fitilun LED, da tabbatar da aikin su na yau da kullun.

- Ƙayyade lamba da ƙarfin fitilun LED

① Ƙayyade lamba da ƙarfin fitilun LED bisa kewayon da za a haskaka.

② Zaɓi fitilun LED tare da babban haske, ƙarancin wutar lantarki, da tsawon rayuwa.

-Shigar da fitilun LED

①Shirin shigarwa: Saka hasken LED a cikin tushe kuma zare kebul ta cikin rami a kasa.

② Sanya hasken LED a cikin gidaje kuma haɗa kebul zuwa hasken LED.

③Bayan shigar da fitilun LED, ci gaba zuwa mataki na gaba.

-Shigar da mahalli

① Yanke ramukan sarrafawa na gaskiya da ramukan shigar da kebul don casing.

② Saka hasken LED a cikin mahalli kuma saka kebul a cikin kwas ɗin kebul.

③ Gyara rabi da na sama na harsashi tare kuma haɗa su tare da skru.

-Saka hasken rana

①Zaɓi hasken rana na girman da ya dace don tabbatar da cewa ikon fitar da su zai iya biyan bukatun samar da wutar lantarki na fitilun LED.

② Gyara hasken rana zuwa saman fitilar kuma a ɗaure shi tare da sukurori.

③Haɗa hasken rana zuwa naúrar sarrafawa.

-Shigar da na'urar sarrafawa

① Haɗa kebul na naúrar sarrafawa zuwa kebul na panel na hasken rana.

②Haɗa sashin sarrafawa zuwa kebul na hasken LED.

③Shigar da na'urar sarrafawa a cikin gidaje.

-Shigar da tankunan ajiyar makamashi

① Zaɓi wurin ajiyar makamashi mai girman da ya dace don tabbatar da cewa zai iya adana wutar lantarki don ci gaba da aiki na dare.

②Haɗa wurin ajiyar makamashi zuwa hasken rana don tabbatar da cewa ana iya cajin wurin ajiyar makamashi.

③Haɗa wurin ajiyar makamashi zuwa naúrar sarrafawa, fitilun LED, da fa'idodin hasken rana don tabbatar da daidaitaccen aiki na na'urorin hasken wuta.

- Waya

①Duba idan duk igiyoyi suna da alaƙa da kyau don tabbatar da cewa fitilu suna aiki yadda yakamata.

②Haɗa da hasken rana zuwa naúrar sarrafawa.

③Haɗa wurin ajiyar makamashi zuwa naúrar sarrafawa, fitilun LED, da fa'idodin hasken rana.

④ Haɗa sashin sarrafawa da hasken LED don tabbatar da aikin yau da kullun na hasken.

Shawarwari don shahararrun fitilun hasken rana masu waya

3. Kula da hasken rana lambu mai waya fitilu

- tsaftacewa akai-akai

① Hanyar: Yi amfani da goga mai laushi da ruwan dumi don shafe hasken rana da gidaje a hankali.Don cire tabo mai taurin kai, yi amfani da mai tsabta mai tsaka tsaki ko bleach mai haske.

② Mitar: Ana ba da shawarar tsaftace sau ɗaya kowace kakar, musamman a lokacin kaka da lokacin hunturu.Yakamata a rika tsaftace kura da ganyayen da suka fadi akai-akai.

-Musanya batura akai-akai

① Rayuwar baturi: Gabaɗaya, rayuwar baturi na fitilar lambun hasken rana shine shekaru 1-2, kuma yana buƙatar maye gurbinsa gwargwadon lokacin amfani da baturi da mita.

② Matakan sauyawa: Na farko, fitilar tana buƙatar tarwatsa kuma cire baturi.Sa'an nan kuma sanya sabon baturi a cikin ɗakin baturi na fitilar, kula da jagorancin ingantattun sanduna masu kyau da mara kyau.A ƙarshe, sake haɗa fitilar.

③ Bincika a kai a kai na na'urar waya da sarrafawa

④ Hanyar dubawa: Da fari dai, wajibi ne a kwance fitilar kuma duba ko an haɗa kebul da na'ura mai sarrafawa;Sannan yi amfani da na'urar multimeter ko Voltmeter don bincika ko ƙarfin baturi da ƙarfin fitowar hasken rana na al'ada ne.

⑤ Mitar dubawa: Ana ba da shawarar bincika kowane yanayi, musamman bayan yanayin ruwan sama, don bincika ko igiyoyin igiyoyi da sassan sarrafawa sun shafi danshi.

⑥ Ka guji tarawa da fallasa hasken rana

⑦ Hankali: Ya kamata a sanya fitilun lambun hasken rana a cikin wuri mai kyau, sanyi, da bushewa don guje wa wuce gona da iri ga hasken rana da danshi.A lokaci guda kuma, yakamata a nisantar da fitilun da suka mamaye su don gujewa lalacewa.

4. Takaituwa

Jagoran ci gaban gaba na lambun hasken rana da fitilu masu waya zai zama mafi haske.

Tsarinsa na fasaha, aikin ceton makamashi, ingantaccen canjin makamashin hasken rana, da aminci da aminci zai kasance mafi girma.Zaɓin fitilun lambun hasken rana mai waya don ƙawata lambun ku zaɓi ne mai kyau.

Huajun Lighting Decoration Factoryyana da mafi ƙarancin farashin masana'anta;Mafi girman-ƙarshehaske tsakar gidazane;Mafi ingancin sabis bayan-tallace-tallace, zaku iya siya filastik PE hasken rana, rattan hasken rana fitilu, ƙarfe hasken rana fitilu, kumahasken titi fitulun rananan.Jirgin kai tsaye daga masana'antar mu, adana farashin siyan ku!

Barka da zuwa siyan fitilun lambun hasken rana! (https://www.huajuncrafts.com/)

Haskaka kyawawan sararin ku na waje tare da fitilun lambun mu masu inganci masu inganci!

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Lokacin aikawa: Juni-09-2023