Yadda ake saita fitilar bene |Huajun

Lokacin da yazo wurin sararin ku na ciki, ɗayan mafi sauri kuma mafi ƙarancin hanyoyi don haɓaka yanayi a cikin gidan ku shine ƙara fitilar bene na LED.Don haka idan kuna son koyon yadda ake saita fitilun LED, tabbas kun zo wurin da ya dace don samun amsoshi.

Wadanne dalilai na yau da kullun zaku buƙaci fitilar bene a cikin ɗakin ku?

Kuna iya samun fitilar bene a cikin ɗakin ku don ba da gudummawa ga ɗaukacin hasken ɗakin.Idan kuna amfani da fitilar bene don wannan, zai ƙayyade nau'in da kuka saya da inda kuka sanya shi.

Don ƙira: a wasu lokuta, ana iya zaɓar fitilar bene don dacewa da jigon ɗakin ku.Tabbas zai yi aiki azaman hasken yanayi, amma ana ganinsa mafi mahimmanci azaman ƙirar ƙirar ɗakin ku don saita sautin.

Inda za a saka fitilar bene a falo

1. Tare da Matakai

Matakan gabaɗaya ɗaya ne daga cikin wuraren da ba a yabawa ba na gida.Tabbas, kuna amfani da su don samun daga matakin gidan ku zuwa wancan, amma tabbas ba za ku iya ba su tunani na biyu ba.Wannan abin takaici ne.

Bayan haka, RGB LED Floor Lamp yana da canje-canjen launi 16 kuma ana iya saita shi zuwa launi da kuke so ta hanyar sarrafa nesa don ƙirƙirar yanayi mai dumi da soyayya ga gidanku.

Makullin shine samun fitilar bene a ƙarƙashin ko kusa da kusurwar matakan, wanda ke haifar da kyan gani mai kyau wanda yake da kyau da kuma aiki, kuma yana sa ɗaukar matakan da dare ya zama ƙasa da haɗari.

2. Kewaye da Kayan Ajiye

Waɗannan ƙananan fitilun sun dace da kwanciyar hankali a cikin sasanninta, suna manne da bango kuma suna zamewa a bayan kayan ɗaki.Ledo ne, don haka kada ku damu da lalacewar zafi.Ƙaƙƙarfan ƙira zai ba su damar tsayawa lafiya.

Irin wannan hasken kuma yana sauƙaƙa samun abubuwa a ƙasa kamar gilashin shan ruwa da remote na TV ba tare da yawo a makance ba a cikin duhu ko kunna hasken sama. Kuma ya ƙara yanayi a cikin ɗakin, yana haskaka sauran kayan furniture. .

 

微信图片_20211028155806

3.A kusa da Madubai da Hotoda Frames

Haka yake ga madubi da firam ɗin hoto.Bayan haka, waɗannan abubuwa ne na ado waɗanda za su iya fitowa da gaske tare da ɗan taimako daga tushen haske da aka sanya a hankali.

Mutane da yawa suna amfani da madubai don haifar da ruɗi na sararin samaniya a cikin ƙananan ɗakuna, kuma fitilun LED na iya ƙara haɓakar gani mafi girma.

Kuma yayin da firam ɗin hoto galibi ke da kyan gani da kansu, hasken tsiri na iya ƙara girma, wasan kwaikwayo, da fitar da kowane daki-daki.

4.A kusa da Ƙofofi

Ƙofofin sau da yawa suna da sauƙi a manta da su saboda kuna tafiya ta su sau da yawa a rana.Yanzu bari mu ƙawata kowace ƙofa don ƙirƙirar yanayi mai daɗi da soyayya ga gidan, kuma bari mu shiga da fita lafiya.Ta hanyar sanya fitilar bene kusa da ƙofar, za ku sami abin sha'awar hanyar da ke tsakanin ɗakunan abin abin tunawa da jin daɗi.

LED falon fitila 68

5.Kewayewurin shakatawa

Za a iya sanya fitilun bene kusa da tafkin don yin ado da lambun ku, samar da yanayi mai ban sha'awa da kuma inganta yanayin shimfidar wuri.Zaɓi fitilu masu kyau na LED, wanda ke ba da nau'o'in haske iri-iri don dacewa da bukatunku daban-daban: haɗuwa, jerin, jinkirin Fade, flicker/flash, tsaya a kunne.Ƙirƙirar yanayi mai kyau a gare ku a wurin bikin

 

Ledar falon fitila 6

Babu wani abu da ya fi jin daɗi fiye da ƙara ƙarar gani na sararin samaniya.Abin farin ciki, waɗannan shawarwarin yadda ake saita fitilun LED a cikin falon ku zasu taimaka muku ƙirƙirar yanayin rayuwa wanda koyaushe kuke fata.

Don ƙarin bayani da siyan ingantacciyar haske don gidanku, da fatan za a tuntuɓe mu


Lokacin aikawa: Afrilu-12-2022